ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด

ข้อต่อแบบหมุนไฟเบอร์ออปติก

ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติกแรงบิดต่ำ 300 รอบต่อนาทีพร้อมขั้วต่อ STFC SC

ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติกแรงบิดต่ำ 300 รอบต่อนาทีพร้อมขั้วต่อ STFC SC

อลูมิเนียมอัลลอยด์ 31 ช่องสลิปไฟเบอร์ 300 รอบต่อนาทีสำหรับการแพทย์OCT

อลูมิเนียมอัลลอยด์ 31 ช่องสลิปไฟเบอร์ 300 รอบต่อนาทีสำหรับการแพทย์OCT

Multi Single Mode IP54 Fiber Optic Rotary Joint น้ำหนักเบา 185g

Multi Single Mode IP54 Fiber Optic Rotary Joint น้ำหนักเบา 185g

แหวนสลิปไฟเบอร์ออปติกแบบโรตารี่หลายช่อง 850nm 1550Nm ตัวเรือนสแตนเลส

แหวนสลิปไฟเบอร์ออปติกแบบโรตารี่หลายช่อง 850nm 1550Nm ตัวเรือนสแตนเลส

อลูมิเนียมอัลลอยด์ 1310Nm 1550 Nm ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติกพร้อมขั้วต่อ SM

อลูมิเนียมอัลลอยด์ 1310Nm 1550 Nm ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติกพร้อมขั้วต่อ SM

380VAC 1310nm 1550nm ข้อต่อโรตารี่ออปติคอลสแตนเลสสำหรับเครื่องจักรทางการแพทย์

380VAC 1310nm 1550nm ข้อต่อโรตารี่ออปติคอลสแตนเลสสำหรับเครื่องจักรทางการแพทย์

ความยาวคลื่นร่วมแบบโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก SM แบบรวมพลังงาน 1310nm 1550nm

ความยาวคลื่นร่วมแบบโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก SM แบบรวมพลังงาน 1310nm 1550nm

สัญญาณรวมแบบสองทิศทาง 160 รอบต่อนาทีไฟเบอร์ออปติกโรตารีร่วมสำหรับการทหาร

สัญญาณรวมแบบสองทิศทาง 160 รอบต่อนาทีไฟเบอร์ออปติกโรตารีร่วมสำหรับการทหาร

Page 1 of 6|< 1 2 3 4 5 6 >|
แหวนสลิปอุตสาหกรรม

380VAC IP65 แหวนกันลื่นกันระเบิดสำหรับแอพพลิเคชั่นแพลตฟอร์มน้ำมัน

แหวนสลิปอุตสาหกรรม 126 วงจร 400VAC กระแสต่าง ๆ สำหรับการจำลองการเคลื่อนไหว

แหวนส่งสัญญาณเทอร์โมคัปเปิล 4 สัญญาณขนาด 300 มม. ความเร็วในการทำงาน 0 - 200 รอบต่อนาที

การป้องกัน IP สูงชิงช้าสวรรค์อุตสาหกรรมแหวนลื่นความเร็วช้าไม่มีแรงเสียดทานชีวิตยาว

Ethernet Slip Ring

แหวนสลิป Gigabit Ethernet ช่องเสียบ RJ45 อากาศสำหรับเครื่องบรรจุ

ชุดแหวนกันลื่นอีเธอร์เน็ตไฟฟ้า 100 ม

สลิปแหวนช่อง 3 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต, แหวนส่งเคเบิล 380 VAC คะแนนแรงดันไฟฟ้า

แหวนกันลื่นเกรดป้องกันการระเบิดด้วยสัญญาณ Gigabit Ethernet

สหภาพอากาศโรตารี่

รวมปัจจุบัน 1 MPa อากาศสหภาพหมุนก๊าซเหลวหมุน

10 MPa สหภาพอากาศโรตารี่ 2 Air Channel 380 VAC สำหรับอุปกรณ์อัตโนมัติ

Motion Simulator สหภาพอากาศโรตารี่ ส่งสัญญาณ USB 2.0 ได้อย่างน่าเชื่อถือ

10 MPa สหภาพอากาศโรตารี่ 2 Channel 6 วงจร 5Amp Power Integral แหวนลื่น

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ แหวนสลิปอุตสาหกรรม ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 industrialslipring.com. All Rights Reserved.