บ้าน ผลิตภัณฑ์ข้อต่อแบบหมุนไฟเบอร์ออปติก

FC Connector IP65 50rpm SM MM Fiber Optic Rotary Joint

FC Connector IP65 50rpm SM MM Fiber Optic Rotary Joint

FC Connector IP65 50rpm SM MM Fiber Optic Rotary Joint
FC Connector IP65 50rpm SM MM Fiber Optic Rotary Joint
FC Connector IP65 50rpm SM MM Fiber Optic Rotary Joint
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: CENO
ได้รับการรับรอง: CE,RoHS,UL,ISO9001
หมายเลขรุ่น: RCN000-04F
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง / ลัง
เวลาการส่งมอบ: ออกจากชั้นวาง
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Paypal, Wester N Union
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ประเภทไฟเบอร์: เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม หมายเลขช่อง: 2SM & 2MM
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เอฟซี ความยาวของคลื่น: 850 1300 1310 1550nm
การสูญเสียการแทรก: <4.0dB การสูญเสียคืน: > 30dB
แสงสูง:

ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก 50 รอบต่อนาที

,

ข้อต่อโรตารี่ไฟเบอร์ออปติก SM

,

ข้อต่อโรตารี FC Connector

 

 

 

IP65 Fiber Optic Rotary Joint การสูญเสียความเฉื่อยต่ำ

 

นี่คือข้อต่อแบบหมุนไฟเบอร์ออปติกที่ออกแบบมาสำหรับแท่นขุดเจาะน้ำมันมี 4 ช่องสองโหมดเดียวและสองโหมดหลายโหมด

ด้านสเตเตอร์ใช้ซ็อกเก็ตหญิง FC (พร้อมฝาปิดกันฝุ่น) โดยไม่มีสายเคเบิลและช่วยลดความยุ่งยากในการเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์

และข้อต่อแบบหมุนสายไฟเบอร์ออปติกออกมาจากด้านโรเตอร์แก้ไขปัญหาระยะการติดตั้งเกรดการป้องกันคือ IP65

 

 

 

 

สเปค

 

RCN000-04F 
ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม
หมายเลขช่อง 2SM และ 2MM
ประเภทตัวเชื่อมต่อ เอฟซี
ความยาวคลื่น 850 1300 1310 1550 นาโนเมตร
การสูญเสียการแทรก <4.0dB
การสูญเสียการแทรก WOW <1.5dB
กลับขาดทุน > 30dB
ความเร็วในการหมุน 0 ~ 50rpm
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ℃ ~ + 80 ℃
เกรด IP IP65

 

 

ไม่จำเป็น

 

  • หมายเลขไฟเบอร์แชนแนล
  • ประเภทตัวเชื่อมต่อ
  • ประเภทไฟเบอร์
  • ความยาวเส้นใย

 

 

คุณสมบัติ

  • ประเภทเส้นใย SM หรือ MM
  • ส่งสัญญาณผ่านไฟเบอร์ออปติกไม่มี EMI
  • สะดวกในการรวมแหวนสลิปพลังงาน

 

การประยุกต์ใช้งาน

 

  • อุปกรณ์นอกชายฝั่ง
  • ผู้ทดสอบเครื่องจำลอง
  • แท่นขุดเจาะน้ำมัน
  • กว้านมารีน


 

การวาดโครงร่าง

 

FC Connector IP65 50rpm SM MM Fiber Optic Rotary Joint 0

 


 
ถาม: คุณนำเสนอการออกแบบไฮบริดพร้อมช่องไฟฟ้าและการรวมช่องของเหลวหรือช่องอากาศหรือไม่?
ใช่ CENO สหภาพโรตารีอากาศ / ของไหลและแหวนสลิปไฟฟ้าสามารถรวมเข้าด้วยกันเป็นโซลูชันเดียวที่สมบูรณ์โซลูชันนี้สามารถใช้สำหรับการถ่ายโอนของเหลวพลังงานสัญญาณและข้อมูลเรานำเสนอทั้งชุดประกอบมาตรฐานและโซลูชันที่กำหนดเองเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณยินดีต้อนรับสู่ปรึกษาเราตามความต้องการของคุณ
 
ถาม: เราจะติดตั้งแหวนสลิปเพลากลวงบนเครื่องจักรของเราได้อย่างไร?

วิธีติดตั้งเพลากลวง
1)วางแหวนสลิปในตำแหน่งที่ต้องการและขันสกรูทั้งสองชุดเข้ากับเพลาที่ปลายแต่ละด้านของสหภาพให้แน่นแรงบิดถึง 25 lb-in
2)เดินสายไฟและทำการเชื่อมต่อที่จำเป็นอย่าให้สายไฟ จำกัด การหมุนฟรีของแหวนสลิป
3)วางสกรูหรือเดือย (ไม่ได้ให้มา) ในแถบป้องกันการหมุน

วิธีติดตั้งหน้าแปลน
1)จัดแนวรูยึดในหน้าแปลนให้ตรงกับฐานยึดและติดตั้งแหวนรองและสกรูเกลียวขึ้นรูป (ไม่ได้ให้มา) สำหรับพลาสติกขันสกรูให้แน่น
2)เดินสายไฟและทำการเชื่อมต่อที่จำเป็นอย่าให้สายไฟ จำกัด การหมุนฟรีของแหวนสลิป
3)วางสกรูหรือเดือย (ไม่ได้ให้มา) ในแถบป้องกันการหมุน

 

 

ข้อได้เปรียบของ CENO

สมาชิกในทีมวิศวกรมีประสบการณ์มากกว่า 10 ปีในสายงานของแหวนสลิปริงผู้ปฏิบัติงานที่ทำงานในขั้นตอนสำคัญล้วนผ่านการรับรองจากการฝึกอบรมภายใน
 
ทำไมต้องเลือก CENO

CENO เป็น บริษัท เทคโนโลยีแห่งหนึ่งในสาขาแหวนสลิปที่ดำเนินการวิจัยและพัฒนาการผลิตและการขายเรามีอุปกรณ์ขั้นสูงและเครื่องมือทดสอบความแม่นยำสูงเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้พื้นที่สิ่งอำนวยความสะดวกครอบคลุม 3,000 ตารางเมตรและตั้งอยู่ในประเทศจีน

 

เกียรติ

ISO9001, CE, RoHS, UL, ระเบิด

 

ศูนย์บริการให้

เสนอโซลูชันสำหรับระบบหมุน 360 °

การผลิตจำนวนมากและกำหนดเอง

บริการให้คำปรึกษาตลอด 24 ชั่วโมง 7 วัน

 

ปรึกษาเราตามคำขอของคุณสำหรับระบบการหมุน 360 °เราจะให้บริการแบบครบวงจรเพื่อตอบคำถามของคุณในเวลาที่เหมาะสม
 
 

รายละเอียดการติดต่อ
CENO Electronics Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Sales Manager

โทร: +8613632558015

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
แหวนสลิปอุตสาหกรรม

380VAC IP65 แหวนกันลื่นกันระเบิดสำหรับแอพพลิเคชั่นแพลตฟอร์มน้ำมัน

แหวนสลิปอุตสาหกรรม 126 วงจร 400VAC กระแสต่าง ๆ สำหรับการจำลองการเคลื่อนไหว

แหวนส่งสัญญาณเทอร์โมคัปเปิล 4 สัญญาณขนาด 300 มม. ความเร็วในการทำงาน 0 - 200 รอบต่อนาที

การป้องกัน IP สูงชิงช้าสวรรค์อุตสาหกรรมแหวนลื่นความเร็วช้าไม่มีแรงเสียดทานชีวิตยาว

Ethernet Slip Ring

แหวนสลิป Gigabit Ethernet ช่องเสียบ RJ45 อากาศสำหรับเครื่องบรรจุ

ชุดแหวนกันลื่นอีเธอร์เน็ตไฟฟ้า 100 ม

สลิปแหวนช่อง 3 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต, แหวนส่งเคเบิล 380 VAC คะแนนแรงดันไฟฟ้า

แหวนกันลื่นเกรดป้องกันการระเบิดด้วยสัญญาณ Gigabit Ethernet

สหภาพอากาศโรตารี่

รวมปัจจุบัน 1 MPa อากาศสหภาพหมุนก๊าซเหลวหมุน

10 MPa สหภาพอากาศโรตารี่ 2 Air Channel 380 VAC สำหรับอุปกรณ์อัตโนมัติ

Motion Simulator สหภาพอากาศโรตารี่ ส่งสัญญาณ USB 2.0 ได้อย่างน่าเชื่อถือ

10 MPa สหภาพอากาศโรตารี่ 2 Channel 6 วงจร 5Amp Power Integral แหวนลื่น

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ แหวนสลิปอุตสาหกรรม ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 industrialslipring.com. All Rights Reserved.